Blog

Presyo ng ManyChat sa 2026: Bawat Plan, Magkano ang Active Contacts, at Libreng Alternatibo

Presyo ng ManyChat, plan bawat plan, noong Oktubre 2026: mula Free hanggang Advanced, ano ang isang active contact, magkano ang sobra, at paano ikinukumpara ang libreng alternatibo.

May limang plan ang ManyChat, mula sa Free plan na $0 hanggang Advanced na $139 sa isang buwan, at ang binabayaran mo ay nakadepende sa dami ng active contacts mo sa isang buwan, hindi sa dami ng mensaheng ipinadadala mo. Nasa ibaba ang lahat ng lima gaya ng nakalagay sa manychat.com/pricing noong Oktubre 31, 2026, paano gumagana ang sobra, at ano ang gagawin kung comment-to-DM lang ang kailangan mo. Libreng alternatibo sa ManyChat ang Hermoso para doon.

Kami ang gumagawa ng Hermoso. Kinopya mula sa pahina ng presyo nila ang mga numero ng ManyChat dito, bago ang buwis. Sinasabi ng ManyChat na itinatakda ang presyo ayon sa bansa ng billing mo, kaya maaaring magkaiba ang pahinang makikita mo.

Mga plan ng ManyChat

PlanPresyoActive contactsMga ChannelUser
Free$02521
Essential$14 sa isang buwan ($168 bayad taun-taon)25022
Pro$29 sa isang buwan ($348 bayad taun-taon)2,50033
Business$69 sa isang buwan ($828 bayad taun-taon)7,500Walang limit5
Advanced$139 sa isang buwan ($1,668 bayad taun-taon)25,000Walang limit10

Walang kailangang card ang Free plan at may branding ng Manychat. May 14 na araw na libreng trial ang Essential at Pro, at sinasabi ng ManyChat na puwede kang magkansela para sa refund sa loob ng 30 araw mula nang bumili ng plan. Tumutugma ang nakalistang buwanang presyo sa mga taunang bayad na nakalagay sa tabi nito.

Ano ang isang active contact

Tinutukoy ng ManyChat ang active contact bilang isang totoong taong nakikipag-ugnayan mo sa loob ng buwanang billing period, sa pamamagitan ng mga mensahe o automation. Iisang active contact ang isang tao para sa buwan, gaano man karaming mensahe ang palitan ninyo. Binibilang ang contact kapag may mensaheng naipadala o natanggap sa pamamagitan ng ManyChat, sa automation, AI, broadcast o inbox.

Ano ang mangyayari kapag lumampas ka

Hindi namamatay ang mga automation. Naniningil ang ManyChat ng bayad para sa bawat dagdag na active contact, at puwede kang magtakda ng threshold na naglilimita kung ilang dagdag ang papayagan mo. Nakalista sa pahina nito ang mga rate bawat contact:

PlanBawat dagdag na contact, buwananBawat dagdag na contact, taunan
Essential$0.10$0.082
Pro$0.05$0.038
Business$0.025$0.018
Advanced$0.004$0.0028

Halimbawa gamit ang taunang numero: ang Pro account na may 5,000 active contacts sa isang buwan ay 2,500 ang lampas sa allowance nito. 2,500 sa $0.038 ay $95, idagdag ang $29, kaya $124 para sa buwang iyon. Ang post na sumikat ang eksaktong buwan kung kailan nangyayari ito, kaya maraming creator ang mas gusto ang tool na hindi nagbibilang ng contacts.

Aling plan ang akma sa comment-to-DM

  • Wala pang 25 tao sa isang buwan: gumagana ang ManyChat Free.
  • Ilang daan: sakop ng Essential na $14 sa isang buwan ang 250.
  • Ilang libo: sakop ng Pro na $29 sa isang buwan ang 2,500.
  • Kahit ilan, Instagram at Facebook lang: libre sa bawat plan ang Hermoso Instagram DM automation at hindi nagbibilang ng contacts.

Sakop din ng ManyChat ang WhatsApp, TikTok, Telegram, SMS at email, pati broadcasting sa mga bayad nitong plan. Kung kailangan mo ang mga iyon, nagbabayad ka para sa bagay na hindi ginagawa ng automation ng Hermoso. Tingnan ang magkatabing paghahambing.

Magsimula nang libre sa app.hermoso.ai, walang card.

Mga madalas na tanong

Magkano ang ManyChat?

Noong Oktubre 31, 2026, naglilista ang ManyChat ng Free na $0, Essential na $14 sa isang buwan, Pro na $29 sa isang buwan, Business na $69 sa isang buwan at Advanced na $139 sa isang buwan, na tumataas ang pinapayagang active contacts mula 25 hanggang 25,000.

May libreng plan ba ang ManyChat?

Oo. $0 ang Free plan, hindi kailangan ng credit card, at may kasamang 25 active contacts, 2 channel, 1 user at Manychat branding.

Ano ang active contact sa ManyChat?

Isang totoong tao na nakikipag-ugnayan ka sa loob ng buwanang billing period sa pamamagitan ng mga mensahe o automation. Binibilang ang isang tao nang isang beses bawat buwan, kahit ilang mensahe pa ang palitan.

Magkano ang sinisingil ng ManyChat kapag lumampas sa limit ng contact?

Patuloy na tatakbo ang mga automation at sisingilin ang bawat dagdag na active contact. Nakalista sa page ang $0.10 sa Essential, $0.05 sa Pro, $0.025 sa Business at $0.004 sa Advanced para sa buwanang billing, at mas mababa ang rate para sa taunang billing.

May libreng alternatibo ba sa ManyChat?

Mayroon. Nag-aalok ang Hermoso ng automation ng comment-to-DM sa Instagram at Facebook nang libre sa bawat plan, walang limitasyon sa bilang ng contact.