Presyo ng Creatify sa 2026, plan kada plan

Bawat tier ng Creatify na may kasamang credits, ang mga video na nagagawa ng mga credits ayon sa sarili nilang tantiya, at ang mga plan ng Hermoso sa tabi ng mga ito.

Mga presyong binasa mula sa creatify.ai/pricing noong Oktubre 19, 2026. Huling na-update Oktubre 19, 2026. Nasa US dollars ang mga presyo bago ang buwis. Kung hindi na tugma sa pahina nila ang alinmang numero rito, tama ang pahina nila at aayusin namin ang amin.

Maikling sagot: May libreng plan ang Creatify na may 10 credits bawat buwan, pagkatapos ay Standard sa $15, Pro sa $55 at Max sa $95 bawat buwan para sa indibidwal, at Business sa $195 bawat buwan para sa team. Kapag taunan ang bayad, may 20% na diskwento (Standard $12, Pro $44, Max $76, Business $156). Custom ang Enterprise.

Mga plan at presyo ng Creatify

PlanoPresyoCredits at limitasyon
Libre$010 credits bawat buwan: hanggang 2 video ad o 20 image ad, 300 AI actor, 10 premium na model, 40 template. May watermark ang mga export.
Standard$15 bawat buwan, o $12 kapag taunang bayad55 credits bawat buwan. Tantiya ng Creatify: 7 limang-segundong Seedance 2.0 na video, 11 labinlimang-segundong avatar na video o 220 larawan. 300 AI actor, 200+ template, higit 50 model, isang generation sa isang pagkakataon, video hanggang 2 minuto, walang watermark.
Pro$55 bawat buwan, o $44 kapag taunang bayad280 credits bawat buwan: mga 36 na Seedance 2.0 na clip, 56 na avatar na video o 1,120 larawan. 1,500 actor kasama ang 3 custom na avatar, higit 100 model, 5 generation nang sabay, ang Ad Agent at automation, ang competitor ad tracker (10M+ na Meta ad, ayon sa bilang nila) at Ad Clone, na muling gumagawa ng ad mula sa URL nito.
Max$95 bawat buwan, o $76 kapag taunang bayad730 credits bawat buwan: mga 94 na Seedance 2.0 na clip, 146 na avatar na video o 2,920 larawan. 3 seat, 3 brand space, 10 generation nang sabay.
Business$195 bawat buwan, o $156 kapag taunang bayad1,500 credits bawat buwan, may 3,050 at 6,100 na credit na opsyon. 10 seat, 10 brand space, walang limitasyong koneksyon ng ad account at competitor tracking.
EnterpriseCustomWalang limitasyong seat, custom na credit limit, SOC 2, diskwento sa API volume, at dedicated na account manager.

Tumatagal ng dalawang buwan ang credits ng Creatify, kaya dinadala sa susunod na buwan ang isang buwan ng hindi nagamit na credits. Nagbebenta rin ang Creatify ng done-for-you na serbisyong tinatawag na Studio, kung saan ginagawa ng team nila ang mga ad, at kinukuha ito sa pamamagitan ng demo sa halip na presyo sa pahina.

Ano talaga ang nakukuha mo

  • Libre ay sapat para makita ang output: dalawang video na may watermark.
  • Standard ay bumibili ng mga 11 avatar na video bawat buwan, isa sa isang pagkakataon, nang walang agent, competitor tracker o Ad Clone.
  • Pro ang unang plan na may mga feature na karaniwang binibili ng mga tao sa Creatify: ang agent, competitor tracking at pag-clone ng ad mula sa URL.
  • Max at Business ay nagdadagdag ng credits, seat at brand space para sa mga team at ahensya.

Ipinapalagay ng mga tantiya nila ang 720p at 1K na output. Mas maraming credits ang nagagamit ng mas mataas na resolution, mas mahabang clip at premium na model.

Para kanino ang Creatify

Akma ang Creatify sa mga ecommerce at app team na gustong ng avatar-led na UGC video mula sa product link, malaking library ng AI actor at template, at murang simula. Kung karamihan ng kailangan mo ay maraming maiikling avatar ad, mapagbigay ang credit math nito.

Mga plan ng Hermoso kumpara sa Creatify

Plan ng HermosoPresyoAng makukuha mo
Libre$0, walang card30 credits sa pag-sign up, plus 250+ pang puwedeng kitain habang sine-set up mo ang brand mo at gumagawa ka. Buong studio, walang naka-lock.
Starter$29 kada buwan1,200 credits bawat buwan. Totoong mukha sa video mo mula sa sarili mong larawan.
Pro$69 kada buwan3,000 credits bawat buwan. Priority na generation.
Studio$149 kada buwan7,000 credits bawat buwan. Priority support at enterprise SSO.

Walang patong sa mga modelo. Tingnan ang presyo.

O laktawan ang subscription: credit pack mula $25, valid nang isang taon, sa alinmang plan kasama ang Libre. Tingnan ang pay as you go.

Magkakalapit ang mga plan sa presyo: ang Creatify Pro na $55 ay katapat ng Hermoso Pro na $69, at ang Business na $195 ay katapat ng Studio na $149. Nasa kung ano ang kasama ang pagkakaiba. Sa Hermoso, bawat feature ay nasa bawat plan, kasama ang Libre, kaya hindi nakalaan sa mas mataas na tier ang competitor ad research, pag-clone ng ad at product compositing. Walang limitasyon ang profile at team seat sa bawat plan, samantalang binibilang ng Creatify ang seat at brand space.

Sa bawat plan ng Hermoso, kasama ang Libre, libre ang mga ito: pag-publish at pag-schedule ng post, pagbuo at pamamahala ng campaign sa mga ad platform, analytics, komento at DM, connector, brand profile at team seat. Dalawang bagay lang ang pinaggagastusan ng credits: pagpapatakbo ng AI model (image, video, voice, writing, planning) at Ad Spy research, at ipinapakita ng app ang eksaktong gastos bago ka gumastos. Ang eksepsiyon ay ang X, kung saan naniningil ang pag-post at pagbabasa ng data ng X ng ilang credit bawat tawag dahil naniningil ang X bawat request. Hindi nagre-roll over ang credits ng buwanang plan; ang credit pack, na mabibili sa alinmang plan kasama ang Libre, ay tumatagal ng 365 araw.

Pinananatili ng Creatify ang credits sa loob ng dalawang buwan; hindi nagre-roll over ang buwanang credits ng Hermoso, habang tumatagal ng isang taon ang top-up pack. Kung bumibili ka nang paunti-unti, mahalagang timbangin ang pagkakaibang iyon.

Alin ang pipiliin

Piliin ang Creatify kung avatar UGC mula sa product link ang buong trabaho at gusto mo ang pinakamalaking library ng actor. Piliin ang Hermoso kung gusto mo rin ang research, mga image format, pag-post at pagpapatakbo ng paid campaign mula sa iisang lugar, nang walang feature na nakatago sa likod ng tier.

Kaugnay

Creatify alternative · Hermoso vs Creatify · AI UGC ad generator

Higit pang breakdown ng presyo: presyo ng Higgsfield, presyo ng Arcads, presyo ng Blotato, presyo ng Fastlane, presyo ng Postiz, presyo ng Post Bridge, presyo ng Buffer. Nasa pricing page ang sarili naming mga plan.

Mga madalas na tanong

Magkano ang Creatify?

Noong Oktubre 19, 2026, nakalista sa Creatify ang Standard sa $15 bawat buwan, Pro sa $55, Max sa $95 at Business sa $195, o $12, $44, $76 at $156 bawat buwan kung taunang bayad. May libreng plan na may 10 credits bawat buwan at custom na Enterprise plan.

May libreng plan ba ang Creatify?

Meron. Kasama rito ang 10 credits bawat buwan, na sinasabi ng Creatify na nakakagawa ng hanggang 2 video ad o 20 image ad, na may watermark sa mga export.

Nagre-roll over ba ang credits ng Creatify?

Sinasabi ng Creatify na valid nang 2 buwan ang hindi nagamit na credits, kaya dinadala ang mga ito sa susunod na buwan.

Aling plan ng Creatify ang may kasamang competitor ad tracker?

Pro pataas. Hindi kasama sa Standard ang Ad Agent, ang competitor ad tracker o ang Ad Clone.

Paano nagkukumpara ang Hermoso sa presyo?

Libre ang simula sa Hermoso, pagkatapos ay $29, $69 o $149 bawat buwan. Bawat feature, kasama ang competitor ad research, ay nasa bawat plan, at libre ang pag-post, pag-schedule, ads management at analytics.

Magsimula nang libre, walang card. Libre ang pag-post, pag-schedule, ads management at analytics sa bawat plan.

Magsimula nang libre →   Tingnan ang presyo